TRƯƠNG BÁCH CHIẾN

Xin post bài với cách viết của NGƯỜI VIỆT, NGÔN NGỮ VIỆT. Sẽ xóa vĩnh viễn các NICK đăng bài thô tục, không có dấu.
TRƯƠNG BÁCH CHIẾN

Chào mừng các bạn đến với trang giao lưu PHÂN TÍCH - KIỂM NGHIỆM - CHẤT LƯỢNG. Hãy đăng nhập để được tham gia Forum cùng Admine Trương Bách Chiến. Phần popup Quảng cáo, xin các bạn đừng Click vào. Cảm ơn.

TÊN MỘT SỐ ĐỀ TÀI

Share
    truongbachien
    Admin

TÊN MỘT SỐ ĐỀ TÀI

Bài gửi by truongbachien on Fri Aug 25, 2017 5:15 pm

Các em tham khảo các tên đề tài trong đường Link sau.
    Sau đó điền tên và nhóm của mình, cùng với số đề mà nhóm các em chọn
    sáng thú 6  -01/092017, tập trung tại phòng A1.03B để nhận tiến độ làm nhé
    Code:
    http://www.mediafire.com/file/lmb21un442yba49vch/TEN_MOT_SO_DE_TAI_.xlsx
    các nhóm phải thực hiện việc đăng ký tại web này, để các bạn đăng ký sau phải tránh các đề tài đã được đăng ký.Bạn nào không đăng ký tại đây, sẽ không nhận đề tài.
    Một số bạn trong lớp T đang dạy, nhắn tin bằng điện thoại, báo T là bạn đó không đăng ký được trên Forum. Đó là do bạn đó chưa đăng ký THÀNH VIÊN TRANG FORUM.
    Muốn đăng ký đề tài trên trang Forum này, các em phải đăng ký thành viên của trang Forum, thì mới có thể viết bài đăng lên ( và đó chính là viết phần đăng ký của các nhóm/em).
    Những em gửi thư nhắn qua MaiL của T, đều bị MẠNG LAN tự động xóa hết maiL, trừ các bạn có NICKNAME thư maiL đúng cấu trúc T đã quy định trên lớp học- (nhưng các thư này, lại bị chuyển vào thùng rác, do không có File đính kèm theo đúng NICK đã quy định-do T moi ra mới thấy cái nhắn tùm lum đó.).
    Túm lợi, các em phải đăng ký tại trang Forum này để T tiện tổng kết. Mọi hình thức gửi qua SMS/MaiL ... đều bị thất lạc, đều không được chấp nhận.
    Thanks.
    .
    .
    Bài đã bị Khóa.

Được sửa bởi truongbachien ngày Mon Sep 25, 2017 12:31 pm; sửa lần 2.

Nguyễn Ngọc Loan
    Ngôi sao

Re: TÊN MỘT SỐ ĐỀ TÀI

Bài gửi by Nguyễn Ngọc Loan on Wed Sep 06, 2017 8:36 pm

Em loan và mai nhóm 10 xin nhận đề tài số 6 tìm hiểu về ethanol biến tính và các hệ thống tiêu chuẩn đánh giá chất lượng ethanol biến tính

Hôm nay: Sun Oct 22, 2017 6:22 am